Tukiwa highschool kuna morio wangu alikuwa anadate neighbor wangu wa home. Hao watu walipatania kwa hizo funkie za red cross so mimi nilikuja kugundua wanaendeleza something time yenye tulienda holiday then nikaona morio akiwa amepost huyo dem status. After inquiring kidogo about how they know each other, akanishow huyo ndiye mpoa wake na kwao ni Kasarani. Mimi niliisha tu behind the keyboard na nikakanyangia hiyo story juu nilijua ata nikijaribu kumwambia ukweli, bado atanidismiss na atabaki kuamini mpoa wake. Waliendelea tu vizuri until one day siku ya kufunga shule, tuliamua kupitia kwetu home na huyo morio ndio achukue sound system fulani nilikuwa namuuzia.
Coincidentally, kumbe pia ilikuwa closing day ya shule ya kina ule mpoa wake. Sasa tukiwa tumebebanisha system ikiwa kwa carton, tukapatana na yule dem ndio anatoka kwa duka kununua nyanya na Ile mafuta ilikuwa ya kupima send apike lunch na ujue bado hakuwa amechange uniform so it was easy to identify her. Nakwambia nilienjoy tension ilikuwa hapo juu ata salamu hawakupeana. Wapenzi walipitana kama magari kwa highway buana. Morio alibaki akiniuliza maswali mia moja akisemanga ati maybe ni mtu wanafanana. Lakini sasa nikaona siwezi nyamazia ukweli, nikaambia morio huyo dem ni villagemate wangu na kwao sii Kasarani as she used to lie to him. Morio naye hakunyamazia, alienda kumuuliza kwa texts ati mbona alimdanganya. Wueh, kutoka hiyo siku huyo dem aliniwekea lawama ati nilikuwa nimeleta huyo jamaa hizo area ndio nimuonyeshe kwao. Sikatai that wasn't my intention, lakini mbona mtu asikubali anatoka ushago kama sisi akiz?