KINACHO TREND X KWA SASA 🔥🔥👇👇Kwa wale mliokuwa bize jana, story ilikuwa hivi! Dada zetu wamejizolea umaarufu kwenye Spaces baada ya kuibuka kwa madai ya biashara zinazofanyika chini kwa chini. Sisi kama wakeleketwa tusioipenda amani, tunachosubiri ni mjirecord tu tusambaze👇
Watoto ambao watakuta connection za wazazi wao mtandaoni
1. Mtoto wa gigy money.
2. Watoto wa nandy na billnass
3. Mtoto wa irine uwoya
4. Mtoto wa aslay
5. Mtoto wa ambar rutty
6. Mtoto wa lulu diva japo yeye alikuwa anajipiga Doreen tu,Kwa ujumla kocha wao ni HARMONIZE ANA2+😂
Watoto ambao watakuta connection za wazazi wao mtandaoni
1. Mtoto wa gigy money.
2. Watoto wa nandy na billnass
3. Mtoto wa irine uwoya
4. Mtoto wa aslay
5. Mtoto wa ambar rutty
6. Mtoto wa lulu diva japo yeye alikuwa anajipiga Doreen tu,Kwa ujumla kocha wao ni HARMONIZE ANA2+😂
Niwaambie huu mtandaoni sio salama kwanyie ambao hamkufunzwa na mama zenu na baba zenu sisi ndio ulimwengu mlio kuwa mnaambiwa acheni kujichetueni kwenye hii apps mtatulaumu sana 😂😂
Nisha post video moja uko nyingne sidhani kama nitapost hapa maana itakuwa inachafu account yangu nadhani tutatafta namna ya kila mtu aone nyuchi za dada zenu 😂😂🔥🔥
KINACHO TREND X KWA SASA 🔥🔥👇👇Kwa wale mliokuwa bize jana, story ilikuwa hivi! Dada zetu wamejizolea umaarufu kwenye Spaces baada ya kuibuka kwa madai ya biashara zinazofanyika chini kwa chini. Sisi kama wakeleketwa tusioipenda amani, tunachosubiri ni mjirecord tu tusambaze👇
KINACHO TREND X KWA SASA 🔥🔥👇👇Kwa wale mliokuwa bize jana, story ilikuwa hivi! Dada zetu wamejizolea umaarufu kwenye Spaces baada ya kuibuka kwa madai ya biashara zinazofanyika chini kwa chini. Sisi kama wakeleketwa tusioipenda amani, tunachosubiri ni mjirecord tu tusambaze👇
KINACHO TREND X KWA SASA 🔥🔥👇👇Kwa wale mliokuwa bize jana, story ilikuwa hivi! Dada zetu wamejizolea umaarufu kwenye Spaces baada ya kuibuka kwa madai ya biashara zinazofanyika chini kwa chini. Sisi kama wakeleketwa tusioipenda amani, tunachosubiri ni mjirecord tu tusambaze👇
KINACHO TREND X KWA SASA 🔥🔥👇👇Kwa wale mliokuwa bize jana, story ilikuwa hivi! Dada zetu wamejizolea umaarufu kwenye Spaces baada ya kuibuka kwa madai ya biashara zinazofanyika chini kwa chini. Sisi kama wakeleketwa tusioipenda amani, tunachosubiri ni mjirecord tu tusambaze👇
Hapa ni kama kuna ujumbe unatumwa ila watu wanakaza mafuvu tu na kutetea ibada za kishetani ila pengine hakuna alie mkamilifu na dini haitokupeleka mbiguni ila kuna namna unatakiwa kujua ukweli mkuu papa sio mwenzako 🙌🙌
Hatimaye nimepata picha ya Rayvanny akiwa kifua wazi, wenzie akina sadali wanatafta show za mpaka mwaka kesho yeye analipwa 50k akampokee yule chotara huyu nae freemason mikataba waipitie vizuri hamna kipaji humu upepo wa wasafi tu 🚮🚮👇👇