Kipekee nikushukuru sana @FxHotnigga kwa kusupport harakati za mgonga ulimbo.
Ninakuombea kwa Mwenyezi Mungu ulipotoa pakajazilizwe zaidi.
Sisi kama vijana bado tuna safari ndefu sana na kila support inathaminiwa kwa wivu mkubwa.
Karibuni sana mkulima wine🍷
Bihemo alikua haombi wala hatongozi wala hanyenyekei kwasababu alijua kabisa anaongea na mfanyabiashara na alichotaka ni kufanya biashara fullstop😂
Sijaona tatizo😎🤝
Sema kunyimwa na mtu anagawaga hadi for free inauma jamani🤣🤣🙌
TRUE STORI
😂😂😂
Kuna washikaji walikuwa wanaishi watatu bana katika Getto moja.
Wawili walikuwa ni walevi, kasoro mmoja tu.
Siku moja, mmoja alilewa bana, usiku mida kama ya saa saba hivi, jamaa aliyelewa akashtuka.👇🏿
Mna wakumbuka watuma salama wa redioni, hivi bado wapo..? Wewe unamkumbuka nani..?,
Mimi namkumbuka kuna jamaa alikuwa anaitwa "Mwili Obale" sijui alikuwa wa wapi..😅🫵🏾