#UPDATES_KESI_YA_UHAINI Part 347 Mhe. Lissu anaendelea kumuongoza Shahidi wake ambae ni Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA upande wa Tanganyika Amani Golugwa. Mhe. Lissu: Katika Matukio yote ya mimi kukamatwa uliyoyasema, waeleze majaji kumbukumbu zako za mimi kutiwa hatiani kwa kosa lolote nililowahi kukamatwa nalo Golugwa: sina kumbukumbu yoyote ya wewe kutiwa hatiani kwa matukio yote uliyokamatwa wala kushtakiwa nayo Mhe, Lissu: Umenifahamu kwa muda gani? Golugwa: Nimekufahamu kwa miaka 20 Mhe. Lissu: leo nashtakiwa kwa uhaini, kosa kubwa kuliko yote nchi hii, waeleze majaji kwa ufahamu wako uwezekano wa mimi kuwa mhanini kwenye nchi yangu Golugwa: Waheshimiwa majaji kwa namna ambavyo namfahamu Lissu kwa hiyo miaka 20, ni mtu mwema sana na sioni uwezekano wa Tundu Lissu kuwa mhaini Hapa shahidi ametiririka sana mpaka Majaji wamefurahi. Jaji Nduguru amesema CV yake Lissu ameshaitoa hapa Mahakamani. Watu wamefurahi sana hizi dakika za jiooooni kabisa. Mhe. Lissu: Kwa shahidi huyu nimemaliza maswali Wakili wa Serikali Ajuaye amesimama anasema hivi sasa ni saa kumi na moja kamili na kwa vile muda umeisha tunaomba ahirisho hadi kesho saa tatu kamili asubuhi kwaajili ya maswali ya Dodoso kwa shahidi huyu. Jaji Nduguru: Shauri linaahirishwa hadi kesho saa tatu kamili asubuhi. Inapigwa High Coouuuuuurt Majaji wanatoka nje. Mhe. Lissu anapack makablasha yake huku akiagana na Viongozi, Wanachama na Wafuasi wa CHADEMA waliokuja Mahakamani siku ya Leo. Naomba Repost yako.
15
285
791
28,930
#UPDATES_KESI_YA_UHAINI Part 312 Katibu Mkuu wa Chadema anaendelea kutoa ushahidi wake. Mnyika : Matendo aliyotuhumiwa nayo hayajawahi kutokea na DPP alipeleka hati ya kutokuwa na nia ya kuendelea na kesi hiyo na kesi ilifutwa na Mwenyekiti Mbowe alikutana na Rais Ikulu. Toka kuwa mtuhumiwa wa UGAIDI hadi MAPOKEZI IKULU. Watu wanacheka.😂😂😂😂😂 Na Lissu anasema kwa kejeli kwamba na Mimi itakuwa hivyo hivyo?😂😂😂 Mhe. Lissu: Hayo makesi yote na hii yangu vina uhusiano gani? Mnyika: Hizi kesi zote ni mwendelezo wa kupambana na Chadema kwa kutumia Mahakama kukwamisha mapambano ya kudai demokrasia ya kweli na mabadiliko katika mifumo ya Uchaguzi. Haya ni matumizi yasiyo ya haki dhidi ya wapinzani ambao ni CHADEMA kutoka kwa Chama dola ambao ni CCM. Lengo lao ni kukwamisha mabadiliko tunayohitaji. Hivyo huu ni mwendelezo wa mambo mabaya ambayo yamekuwa yakifanywa na hawa serikali dhalimu. Anataka kusimama Ajuaye. Mhe. Lissu: Subiri namaliza muda sio mrefu. Umenifahamu lini? Mnyika: Toka 2003 tukiwa wote kwenye sekretarieti, baadae Kamati Kuu na Baadae Bungeni miaka 23 nakufahamu. Mhe. Lissu: Huyu mtu ni mtu wa aina gani ambae umemfahamu kwa miaka 23? Mnyika: Toka mwaka 2003 tulipoenda kule Kwembe, nimekufahamu kama mtaka mabadiliko, ni mtu mkweli ambae siku zote umekuwa ni mtu unayetaka mabadiliko. Mimi naamini MASHITAKA HAYA NI GHARAMA UNAYOLIPA KWA KUWA MKWELI NA KUTAKA MABADILIKO NDANI YA TAIFA HILI. Mhe. Lissu: Mheshimiwa Jaji nimemaliza kwa shahidi huyu. Maneno aliyomalizia JOHN JOHN MNYIKA yamewafanya akina Mama waliopo humu MAHAKAMANI WATOE MACHOZI. Yamekuwa ni maneno mazito sana na yenye ujumbe mzito, watu wamesikitika sana.🥹 Majaji wanaandika na kwa muda tulionao. Tutakwenda break na kurudi kwenye Cross Examination ya upande wa Jamhuri. Naomba Repost yako.
23
350
972
38,124
#UPDATES_KESI_YA_UHAINI Part 308 Katibu Mkuu wa Chadema John Mnyika anaendelea kutoa ushahidi wake. Mhe. Lissu: Baada ya hapo nini kilitokea? Mnyika: Tarehe 10 December, 2024 tuliitisha Mkutano na waandishi wa Habari Makao Makuu ya Chama Mikocheni ambapo aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama, Freeman Mbowe aliyatangaza maazimio hayo kwa umma. Mhe. Lissu: Nini kilitokea baada ya hapo? Mnyika: Chama kiliingia katika maandalizi ya Mkutano mkuu wa Chama na kupokea mpango wa chama kwa miaka mitano. Na Tar. 20/01/2025 nilipeleka taarifa ya Kamati Kuu kwa Baraza Kuu la Chama iliyopendekeza pamoja na mambo mengine maazimio yale 10 ikiwemo la No Reforms: No Election Mhe. Lissu: Ili iweje? Mnyika: Ili maazimio yale yasiwe tena ya Kamati Kuu bali yawe ya Baraza Kuu. Pia, Baraza Kuu liyapeleke kwenye Mkutano Mkuu ili maazimio hayo yawe ni maazimio ya Mkutano Mkuu wa Chama na sio ya Baraza Kuu pekeee. Na Baraza Kuu la Tarehe 20/01/2025 liliridhia mapendekezo yote mawili. Lissu: Baada ya Baraza Kuu nini kiliendelea? Mnyika: Tar. 21/01/2025 Niliwasilisha taarifa ya Baraza Kuu kwa Mkutano Mkuu juu ya utendaji wa Chama kwa miaka mitano. Na ndani ya taarifa hiyo nilipeleka mapendekezo ya Baraza kuu ambayo yalihitaji kwenda kupata Baraka za Mkutano Mkuu. Anaendelea JJ. Mkutano Mkuu kupitisha maamuzi ya kutaka kufanyika mabadiliko ya Kisheria na Kikatiba kabla ya Uchaguzi wa 2025 yenye kuwezesha kuwepo na uchaguzi huru na haki na kwamba bila mabadiliko hayo hakuna Uchaguzi. No Reforms: No Election. Mhe. Lissu: Nani aliyekuwa Mwenyekiti wa Vikao vyote hivyo? Mnyika: Mwenyekiti Freeman Mbowe wa wakati huo ndio aliongoza vikao vyote hivyo. Mhe. Lissu: Nini kilitokea baada ya Mkutano Mkuu kupitisha azimio hilo? Mnyika: Iliendelea agenda ya Uchaguzi Mkuu wa Chama ambayo iliendelea hadi Tarehe 22/01/2025 na katika Uchaguzi huo alichaguliwa Mwenyekiti Mpya wa Chama, Tundu Lissu na Makamu Wenyeviti Wawili ambao ni John Heche, Makamu Mwenyekiti Bara na Makamu Mwenyekiti Zanzibar Said Mzee Said. Mhe. Lissu: Mkutano Mkuu uliamua nini kuhusu utekelezaji wa maazimio yake? Mnyika: Utekelezaji uanze mara moja baada ya uchaguzi kukamilika. Mhe. Lissu: Nini kilifuata? Mnyika: Siku hiyo hiyo ya Tar. 22/01 Baraza Kuu lilikaa na Katibu Mkuu wa Chama, John John Mnyika aliteuliwa na manaibu katibu wakuu wote waliteuliwa. Na Baraza kuu lilipokea mapendekezo pia ya wajumbe wa Kamati Kuu wa kuteuliwa na Mwenyekiti na kuthibitisha uteuzi wao. NB. JOHN JOHN MNYIKA ni Maktaba inayotembea yani Mhe. Lissu hakukosea kumteuwa kuwa Katibu Mkuu wa Chama, anateleza kama hataki tu. Mhe. Lissu: Nini kiliendelea sasa kuhusu maazimio ya No Reforms, No Election? Mnyika: Niliitisha retreat na vikao vya sekretarieti, Viongozi wakuu na Kamati Kuu ya Chama vilivyofanyika Bagamoyo kuanzia Tar. 31/01 hadi 04/02 kwa ajili ya utekelezaji wa azimio hilo la No Reforms: No Election. Mhe. Lissu: Waeleze majaji mpango wa utekelezaji mlioufikia kwenye vikao hivyo? Mnyika: Tulipitisha mpango wa kutoa elimu kwa umma kupitia mikutano ya hadhara katika maeneo mbalimbali ya nchi, tulipitisha mpango wa kuwatembelea viongozi wa dini, sekta binafsi na taasisi zingine za kijamii. Tulipitisha mpango wa kuzungukia vyombo vua habari na kukutana na wahariri wa vyombo vya habari, tulipitisha mpango wa kushawishi jumuiya za kimataifa na jumuiya za kikanda, tulipitisha mpango wa kukutana na wadau mbalimbali ndani ya Chama. Mhe. Lissu: Utekelezaji ukawaje huo? Mnyika: Mwenyekiti alianza ziara akiambatana na viongozi wengine. Mfano alikutana na Shekhe Ponda Issa Ponda. Kwa watu mashuhuri alikutana na Jaji Joseph Sinde Warioba na kwa upande wa kuvihusisha vyombo vya habari Mwenyekiti alifanya mkutano mwezi February kuelezea maazimio ya Kamati kuu ya Bagamoyo na Baadae Tarehe 02 March alikutana na Wahariri wa Vyombo vya habari. Part 309 itaendelea kwenye post inayofuata, Naomba Repost yako.
9
341
995
43,848
💨 Kuna jamaa yangu alimtembelea mpenzi wake ofisini kwake akamkuta kamkumbatia mwanaume mwingine yule mwanamke akamsukuma yule mwanaume Akamkimbilia jamaa yetu huku akiwa analia amsamehe hapo ndio jamaa yetu akagundua yule mwanamke alikuwa anampenda sana. Haikupita wiki jamaa yetu akarudi eneo lile lile akamkuta mpenzi wake na mwanaume yule yule jamaa nguvu zikamuishia 😂😂
35
33
524
39,563
uledi retweeted
Wakuu simu zenu zinakuwa na GB ngapi storage bhana,mtu video ya dakika tatu ina GB 7 Sasa kama creator akitumiwa na watu kumi si mazishi tayari? 😀
1
273
Lawama zote kwa Lubasha
Cocacola ndo walijua kuyatapeli haya majamaa unakuta mtu kanunua soda nne anatafuta kisoda aende kombe la dunia 😂😂
143
NI MWAKA MMOJA SASA TOKA AWEKWE GEREZANI AHCIWE HURU MANA MPAKA SASA HAKUNA USHAHIDI WOWOTE WA KUENDELEA KUMSHIKILIA
6
161
613
8,829
#UPDATES_KESI_YA_UHAINI Part 222 Katuga anasema kifungu cha 308 ni mlinzi wa kifungu cha 263 cha CPA ni kumfanya mshitakiwa awe aware na ushahidi wote anaokutana nao Mahakama kuu. Ushahidi upo wa aina nne, real, documentary, testimonial na nyingine nimesahau nitaikumbuka. Kwahiyo kwa maana ya aina ya shahidi nne zinatakiwa zioneshwe kwa mshitakiwa kabla ya kuwa committed kwenda High Court na kwakuwa kuna takwa hili la 263 kukawekwa kifungu cha 308 ambacho ni mlinzi sasa. Kwamba hakutakuwa na ushahidi utakaoingia hadi uwekwe wazi basi prosecution wampe notice kuhusiana na ushahidi huo ni lini prosecution wamegundua huo ushahidi. Je mshitakiwa alikuwa na reasonable time kuupitia. Kif. 308(4) kinazungumzia substance or witness. Kesi ya Remina Omary Abdul vs Jamhuri CA 189/2020 Mahakama ya Rufaa ilisema, INASEMA IF PART OF THE EVIDENCE IS NOT DISCLOSED. Mahakama ili quote with approval maneno kuwa additional evidence is allowed. Sisi tunasema mbali na statement yake kusomwa tunataka kuleta mambo mengine ambayo hayakujumuishwa. Notice hii ina comply na tafsiri ya sheria na sio tafsiri ya mtu. Iko sheria na tunaomba ikubaliwe. Katuga kuna maneno pia yamesemwa kuwa notice hii ikiachwa hizo sio hoja. Unamtisha nani? Naona kama anatutisha ni hoja ambayo itafungua pandora na hiyo pandora ni ipi? Tunaomba mapingamizi yatupiliwe mbali. Anasimama Mh. Lissu kumjibu Kituga. Nimesikiliza majibu yao naomba niseme yafuatayo. 1. Kifungu cha 308 cha CPA kinahusu shahidi mpya. Shahidi mpya kimesema ni yule ambaye maelezo yake au substance ya maelezo yake haikusomwa kwenye committal. Kwahiyo kifungu hicho kinahusu shahidi mpya na sio ushahidi mpya. Suala ni shahidi wa ziada na sio ushahidi wa ziada wa shahidi ambae tayari maelezo yake yapo tayari. 2. Kwenye notice hii suala la kuamua sio reasonable au laa. Ni suala la kinacholetwa ni shahid mpya au laa. 3. Hiyo kesi ya Remina Omary Abdul waliyoleta si mara ya kwanza inazungumzwa kwenye Mahakama hii. Ililetwa kipindi kile cha Committal. Inahusu kifungu cha 263 tu. Ukurasa wa 32 ni kuhusu section 246 ambacho ni 263 ya sasa. Kwahiyo hiyo kesi inahusiana na mambo ya Committal basi kifanyeni kwa mujibu wa kifungu cha 308 cha CPA. Mlango wa Amin Mahamba ulifungwa kwenye committal kama mnataka tafuteni shahidi mwingine sio Amin Mahamba. Hoja ya kwamba hili ni pingamizi limeletwa pre mature nasema liko timely maana yanayohusika na kesi hii yalishakamilika na kuletwa Mahakamani. Effect yake ni kunibadilishia shitaka maana shitaka langu ni la tar. 03/04/2025 haya ya October ni mambo mapya. Mkiyaruhusu kwa kuruhusu notice hiyo na nimesema niko tayari, je wao watayaweza? Kwasababu ya October kuna genocide kuna mass killings, mass murder. Ya October ni magumu sana. Pingamizi langu litalinda integrity ya shauri hili na mashauri haya. I'm only trying to help them wanafikiri kuna deal pale hakuna deal yoyote. Angalieni kifungu cha 308 cha CPA. Hii notice ifutiliwe mbali, naomba hivyo. Majaji wanateta hapa. Tunasubiri uamuzi wao kuhusu pingamizi hili. Jaji Ndunguru amejadiliana na wenzake kwa muda mrefu sana hapa. Anasema ili tuweze kuandika uamuzi na tutarudi kesho saa tatu asubuhi na tutaendelea na mashahidi wengine. Naomba Repost yako.
70
386
1,015
51,893
UTANGULIZI KUHUSU KESI YA MHE. LISSU. Leo siku ya Jumatatu, February 16, 2025 Tuko Mahakama Kuu tena, Wanapaita Muembeni, Dar es salaam Tanzania. Kesi ya Uhaini inayomkabili Mwenyekiti wa Chadema Taifa Tundu Lissu. Leo tunatarajia kumsikiliza Shahidi wa 7 (PW7) kati ya mashahidi 30 wa Jamhuri ambao wamekwisha kutoa ushahidi mbele ya Mahakama hii. Hadi leo tumeshuhudia vielelezo vinne vya upande wa Utetezi vikipokelewa na Mahakama lakini upande wa Washitaki yaani Jamhuri hawajasilisha kielelezo chochote ambacho kimepokelewa. Ikumbukwe huko nyuma walijaribu kuwasilisha vielelezo ambavyo ni pamoja na ile video iliyokataliwa na Mahakama ambayo Mh. Tundu Lissu alikuwa anazungumza maneno aliyoshtakiwa katika kesi hii pia ilikataliwa ripoti ya mtaalamu aliyefanya uchunguzi video hiyo. Hali ya Mahakama ni nzuri na muda wowote Mh. Tundu Lissu ataingia Mahakamani. Waandishi wa Habari wako rada na Camera zao. Umakini wao huwa ni mkubwa sana wakati Mh. Lissu anaingia Mahakamani na kutoka. Nafikiri wanauza sana picha na video za vionjo vya Mh. Tundu Lissu hasa akiwa anaingia Mahakamani hapo kizimbani. Kuna muda asipoongea huwa wanamchokoza wao wenyewe ilimradi aseme neno lolote. Bahati nzuri kila neno la Mh. Tundu Lissu huwa lina maana sana na lazima liende Mjini😂 Nawaona walivyojazana kizimban, wako makini sana ni muda ambao kila aliyeshika camera huwa hapepesi hata macho. Mawakili wa Serikali leo wamewahi saa tatu na dakika 5 walikuwepo tayari Mahakamani. Walivyowahi unaweza kudhani kuna jambo la maana wamejiandaa nalo lakini mashahidi wao wakianza kutoa ushahidi ndio lazima uchoke. Hapa katika Chumba cha Mahakama wako wafuatiliaji wa kesi wanakaa eneo la juu. Hawa wao ni watu wenye vibe sana. Wanapaita Gaza kule walipokaa. Kama mnamkumbuka yule Mtumishi wa Mungu aliyesema ana Ujumbe kutoka kwa Mungu kuwa Mh. Tundu Lissu aachiwe haraka na Majaji walijue hilo. Sasa na yeye ndio alikuwa amekaa huko juu na alikuwa anayazungumza hayo akitokea huko Gaza ndani ya Ukumbi huu Na. 01 hapa Mahakamani. Muda wowote kesi itaanza.
9
171
772
29,698
Replying to @ThatBoyKhalifax
Hii picha wengi mmeingia Chaka. zoom vizuri ndani ya gari, alafu zoom plate number Maccm na machawa huwa wanazisambaza ili muingie Chaka waharibu credibility yenu
1
1
193
uledi retweeted
Chonde chonde msiguse Wasambaza CVs
Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) limesema kuanzia Februari 06, 2026 waongoza sherehe, burudani na matukio (MCs) pamoja na Manju Muziki (DJs) wote wasio na vibali halali vya BASATA hawataruhusiwa kujishughulisha na kazi hizo hapa nchini. BASATA imesema yeyote atakayekiuka agizo hilo atatozwa faini isiyopungua TZS milioni 1 au isiyozidi TZS milioni 3 au kufungiwa kujishughulisha na kazi za sanaa kwa kipindi kisichopungua miezi sita au kufungiwa maisha.
2
10
521
Hii nchi tutaipigania kwa wivu mkubwa mno. Ni yetu sote.
1
23
115
2,395
#TajiriLaKihaya Ujue Serikali Nyingi Huwa inatumia kanuni ya ‘TENGA UTAWALE’ DIVIDE AND RULE… Hii hurahisisha saana Utawala wao… na kutuweka busy na mambo yasio na muhimu wao wakiendelea kula mema ya nchi… Tumejitahidi kwa kiasi chake kuDeal na Mambo ya Wasanii na Miziki yao… Tumejitahidi kwa kiasi chake Kudeal na Mambo ya Simba na YANGA… mamipira.. Vile vile Naomba Saana Tujitahidi Kudeal na UDINI… UDINI ndio silaha kubwa zaidi kuzidi zote… MAANA inashika Imani za watu- na waafrika wengi Huwaambii kitu kuhusu Dini… Kama ambavyo kwenye Simba na Yanga Tumedeal na Viongozi wao, kwenye miziki tumedeal na Wasanii na kuacha kuwafuatilia ila MASHABIKI tumebaki kuwa wamoja … let the same Apply to Maswala ya DINI… Masanja Mkandamizaji,Mwamposa,KKKT na wengineo Wakiharibu Tunadeal nao na Sio Wakristo wote wala wafuasi wao… BAKWATA wakionekana wameramba Asali - tudeal nao wao… viongozi hao na wala sio waislamu wote au Masheikh wote… Tutaacha mambo ya muhimu na kudeal na vitu ambavyo havifai mwisho wa siku Tunapoteza FOCUS. Kama MUISLAMU nawaambia BAKWATA sio Taasisi ndogo kama tunavyoichukulia- Dar es salaam,Pwani,Tanga,Dodoma,Singida, Tabora,Zanzibar NK- misikiti ya Bakwata ni asilimia 98% ya misikiti yote mnayoiona…Mikoa yote mikubwa na wilaya zote Tanzania nzima misikiti mikubwa ya IJUMAA ni ya Taasisi za BAKWATA. Kiufupi asilimia 90% ya waislamu NCHI nzima viongozi wao ni BAKWATA na wanawafuata kweli kweli… mfano mzuri tu angalia - sikukuu za iddi… wengi huwafuata BAKWATA na wanaoswali siku tofauti ni wachache mno- hata kama zote zitaangukia weekend. Ninataka kusema nini… tujichunge saana Tusipoteze FOCUS yetu mwisho wa siku tukapoteza nguvu na muda wetu kwenye maswala ya DINI… Kama ambavyo BAKWATA walituamrisha TUFUNGE Jumatatu siku ambayo Raisi alikua anaapishwa na TUKAKAUSHA hakuna Aliefunga- tukaendelea na mambo yetu… Tuendelee vivyo hivyo… maana Hatukuwatukana wala kuwavunjia heshima… Hakuna ambae atapigana na Dini akashinda… hata msemaje hakuna muislamu ambae atahama awe mkatoliki na vivyo hivyo hakuna mkatoliki atahama awe muislamu… Tuendelee kupigania tunachokiamini bila Kuvunjiana Heshima kwenye Dini… ADUI wetu ni mmoja tu… na atafurahia saana tukiingia kwenye huu mchezo wa UDINI. Viongozi wakiongea ‘Pumba’ zao tuwakaushie infact hata Airtime hio ya kuwajadili tusiwape… lets FOCUS na mambo ya muhimu- Positive vibes only! Hakuna kipindi inapaswa tuwe wamoja kama hiki… Hakuna MUISLAMU KAMILI atafurahia unapowatukana MASHEIKH ZAO - hata mm sifurahii mnapowatusi masheikh hawana Elimu… mara sijui wanakula kitimoto… matusi ambayo hayana Tija kutafuta likes na engagement za kipuuzi. Tofauti na mitazamo yetu kwenye siasa kuwa Tofauti…hawa ni Masheikh zetu kwenye Imani… ni waalimu wetu wa madrasa ni viongozi wetu wa Kiroho… Lets maintain our FOCUS… tukianza kujigawa kwenye UDINI… kuna wengi kimbilio lao litakua DINI KWANZA…and it will be worse! Now Tunataka KATIBA MPYA, Tume ya UCHAGUZI IVUNJWE , waliouwa ndugu zetu WAWAJIBISHWE, Haki ipatikane kwa wote walioathirika, vijana wetu waliopotezwa wapatikane wakiwa Hai au miili yao, wafungwa wa Kisiasa wote waachiwe huru bila masharti, Kesi zote za CHADEMA mahakamani zitupiliwe mbali na waachwe waendelee na kazi zao! Ikiwezekana UCHAGUZI MKUU URUDIWE…. Hata kama ni gharama tupo tayari kukaa miaka mitano bila maendeleo yoyote- ila viongozi tuwachague sisi kihalali💯 Lets maintain our FOCUS…
288
371
1,430
87,423
#TajiriLaKihaya Twende mbele Turudi Nyuma… Hata kuisikiza SPEECH tu … kutenga muda wako kuanza kuisikiza au kuanza Kuijadili ni USALITI kwa Vijana wenzio… Amini nawachana💯
110
252
1,592
39,882
Mahakama imeanza.
13
88
609
25,877
Replying to @Sativa255
Binafsi naunga mkono maridhiano na wawakilishi wetu wawe -Mzee Kibao -Soka -Mdude -Ben Saa Nane -Azory -Chaula -PolePole Na yafanyike live tuwe tunawatazama!! Kinyume na hapo HATUTAKI MARIDHIANO!!
62
342
2,487
104,379
Kuna watoto wawili walikuwa wanaenda shule ile tarehe 30, walipigwa risasi mmoja ya mguu mwengine ya tumbo. Imagine walikuwa wamevaa uniform kabisa 🙌🏾
25
121
501
21,779
RT @SuluhuSamia: Shukrani kwa Mwenyezi Mungu Mtukufu mwingi wa rehema kwa siku hii kubwa na muhimu kwangu, kwa Watanzania na kwa Taifa letu…
259