Kuna siku nimekuwa nikifanya procedure theatre, my friend Maritim akapiga simu na saahiyo amewekwa loudspeaker na hata before niseme kitu ameanza “we mbwa….”
Hii ni njia nyingine ya serikali kuwanyanyasa walimu kwa kuwatoza fedha nyingi kulipia leseni zao kila mwaka. Huu ni unyanyasaji walimu ni kada inayolipwa mshahara mdogo sana. Saivi watakatwa pesa ya leseni kila mwaka.
Walimu wanapaswa kuungana kupitia chama chao kupinga hii
Monday is always our major Ward Round day(Paed), with either a Consultant or Paediatrician.We have just finished it now since morning, but if l can show you everyone’s face here 😂😂
Dr. Melisha was soon becoming an emergency ‼️ 😂
Monthly salary 500k
Bills to pay
Auwsa 20k
DStv 37k
Umeme 40k
Kodi 150k
Maji ya kunywa 21k
Internet 70k
Transport 60k
Lunch kazini 90k
Kusuka 50k
Skin care 100k
Voucher 10k
Na hapa bado Anahonga kwani wanaume mnatoaga wapi hela wenzetu🙌🙌