Life is not the same again after 29 October
16
86
816
37,137
😂😂😂😂😂😂 baaaaaasi kuna nini tena @IamGabby_01 @ramamobilehub @capitanpapilon @maestrowafact hebu tisheni Retweets hapo kwa Rahma nipate kideo cha Mbususu
Replying to @PapiiKhan98
Tena nakutumia kabisa na video😂🫵
4
5
9
516
Mafioso retweeted
Huwa nasema naogopa kua na daughter ju anaweza kuletea shame easily some few tweeps wanasema inalingana na upbringing. Sasa mtoto wa Miguna Miguna kuingia only fans utasema kuna kitu alikua anakosa kweli? Wa sudi amesomea UK na akarudi kudinyangwa na akina Ybw Smith huku.
40
172
1,767
57,894
Mafioso retweeted
"....Wanaiba Mamilioni hawachomwi Wala hawafungwi.. Mtoto wa Anko Nyundo Mbili Jela kwa kuvuta Bangi....." 🎵
4
11
61
1,247
Mafioso retweeted
Nimenotice naishi a very lonely life. Sidhani niko na real friends. Contact list iko tu na wasee tunajuana. Apart from wazazi hakuna mtu anaweza nicall kunijulia hali ama salamu tu. Nikiona call najuanga kuna kitu msee anataka. Is this normal for men ama ni pekeyangu?
537
1,261
7,283
204,627
Kama kuna kitu umekuwa ukisema: “Nitafanya siku moja” Hii ni challenge yako, Usifanye kesho, Usisubiri Monday, Usisubiri January, Chukua dakika 20 leo, Fungua notes, Andika idea, Piga simu, Record video, Tuma proposal, Fanya research, Kisha jifunze ukiwa njiani.
1
3
187
New week, fresh energy, clean cuts💈✂ Naombeni kazi ya kuwanyoa wapwa😁 📍FAKIZ TOWER _Sinza lion Outdoor service inapatikana pia ni simu ziite tu #0623014682
2
25
31
507
The first rule of Twitter is you do not tell people in real life about your Twitter
242
1,424
7,174
134,717
Mafioso retweeted
Siku Moja Amka Asubuhi, Fungua Account Mpya Mitandao Yote Ya Kijamii, Anza Kupost Biashara Yako Japo 10Posts/Day.. Baada Ya Muendelezo Wa Siku 90 Njoo Hapa Utuambie Umekosa Mteja Hata Mmoja! Ntakurudishia Gharama Za Bando Lako🫵
8
33
301
9,958
Accept where you are and start building slowly na bure depression itakumaliza
14
143
654
5,265
Mafioso retweeted
Cheki waist
59
114
2,027
142,069
Kubali kujifunza kwa watu ambao wamefanikiwa katika industry uliopo usikubali kuwachukia au kuwaonea wivu watu ambao inabidi ujifunze kwao..!!!
5
18
89
2,666
Social media should NOT know where you work
94
2,033
10,460
285,664
Mafioso retweeted
Mvulana Anazaliwa Mwanaume anajengwa na maumivu , dharau kukataliwa, kushindwa na Hasara.
15
34
60
805
women don't like nice guys
171
544
4,317
150,930
Mafioso retweeted
Posting your woman on social media is a stupid, low-IQ behaviour.
160
1,996
11,512
270,292
Mafioso retweeted
Udhalilishaji mitandaoni umekuwa ni tabia inayoonekana ni kawaida bila kujali athari zake. Usalama mitandaoni ni suala linalotakiwa kuwa lazima kwa kila mmoja.
2
3
8
491
Mafioso retweeted
Sexual discipline is what differentiates a man from boys. Boys chase sex. man chases God, money, and fixing himself.
31
249
2,267
54,878
Mafioso retweeted
Kuna watu wazima alafu kuna hawa Millennials wa 1993 - 1997 Haya majamaa huwa hayapo serious kabisa
50
30
413
30,100
Mafioso retweeted
Solve rich people’s problems and you’ll make more money.
88
301
3,119
61,560
Mafioso retweeted
Mimi sasa hivi nimeshajisemea hakuna mtu wa kunipanikisha maishani watu ni wajanja wajanja sana unashangaa mtu alikuwa mgonga ulimbo mwenzako ndani ya wiki ana G wagon ukimuuliza mwanangu nipe code anakwambia ni Mungu na kazi tu😁🫵🏾 Kuwa huyo Mungu ni wawachache sisi wengine watengwa??
9
9
66
2,866